Murfin mahara / rami mai galvanized
Bayanin samfur
Nau'in | Karfe Drain Grating ko Rufin Manhole |
Barka da | 25*3mm, 25*4mm, 25*5mm 30*3mm, 30*5mm, 40*5mm, 50*5mm, 100*9mm, da dai sauransu |
Ketare mashaya | 5mm, 6mm, 8mm, 10mm, da dai sauransu |
Girman | Musamman |
Launi | Azurfa |
Takaddun shaida | ISO9001 |
Kayan abu | Q235 |
Maganin saman | Hot tsoma galvanized |
Tsarin Samfur
Ana yin grating ɗin ƙarfe ta amfani da aikace-aikacen zafi na lokaci ɗaya na zafi da matsa lamba akan sandar lodi da igiya a wuraren mahadar su, ana haɗa su tare.
Siffar Samfurin
1.Trench cover farantin gini ne mai sauki, haske nauyi, mai kyau load iya aiki, tasiri juriya, maimakon tanƙwara fiye da karya, manyan ƙaura, kyau da kuma m bayan zafi tsoma tutiya magani, lalata kariya, tare da baƙin ƙarfe murfin farantin m abũbuwan amfãni.
2.The lebur karfe na tsagi murfin farantin yana ɗauke da (tallafawa) jagora, kuma an ƙayyade tsawon tsayin ƙarfe bisa ga rata mai faɗi da aka bari a cikin tsagi (rijiyar ruwa).
3.According zuwa tsayin rami (rijiyar ruwa), daidaitaccen nisa na farantin da ya dace da tsarin aiki yana ɗaukar 995mm, rata tsakanin faranti an bar shi azaman 5mm.
4.The tsawon na mahara (rijiya) kasa da 1 mita aka ƙaddara ta modules.
5.Zaɓi nau'in farantin karfe na karfe bisa ga nisa na mahara (rijiya) da buƙatun ɗaukar kaya.
6.It bada shawarar a zabi daidaitattun size mahara cover farantin for zane da kuma yi, da kuma sauran bayani dalla-dalla za a iya siffanta.
Aikace-aikacen samfur
1. Yana iya amfani da bene a cikin lif da walkways.
2.Za a iya amfani da shi a wuraren da ke buƙatar babban matakin tsabta saboda yana da sauƙin tsaftacewa. Lokacin da aka wanke, zai iya bushewa da sauƙi; don haka ana iya amfani da grates nan da nan bayan tsaftacewa.
3.The nauyi karfe grating za a iya amfani da a yankunan da nauyi kayan aiki saboda haka kare bene.
4.Tun da yake ba ya sawa da sauƙi sauƙi, yana da zabi mai kyau don sararin kasuwanci tare da saukewa da kayan aiki mai nauyi.
5.Za a iya amfani da shi don kare wuraren da aka ƙuntata sosai saboda yana da wuya a karya.
6. Ana iya amfani dashi don shigar da shelves da kuma rufe magudanar ruwa.